LULU MAHAKAMANI TENA LEO…

 

 

Leo ni siku nyingine tena kwa msanii chipukizi wa kike nchini Tanzania Elizabeth Michael anayefahamika kwa jina la kisanii kama LULU kupandishwa kizimbani.

Wiki chache za nyuma alipandishwa mahakamani kusomewa mashitaka yake ya kumtuhumu kwa mauaji ya aliyekuwa mcheza filamu za kitanzania hayati Steven Kanumba.aliposomewa mashitaka yake siku ya mwisho hakutakiwa kujibu lolote na hakimu pale mahakamani na alirejeshwa rumande mpaka hii leo tarehe 23 anapoletwa tena mahakamani.

Tutakuletea baadae habari kamili juu ya nini kimeendelea mahakamani hapo.

About these ads

One response to this post.

  1. Vema haki itendeke pande zote wanasiasa wasiingilie kuvuruga uchunguzi

    Reply

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Follow

Get every new post delivered to your Inbox.

Join 4,632 other followers

%d bloggers like this: