Mkutano wa M4C Reading- UINGEREZA

 

One Comment

  1. NI KWELI WATANZANIA WOTE NI WAPENDA AMANI LAKINI TATIZO NI CCM AMBAPO INAKUMBATIA WANAOHARIBU NCHI KWA VISINGIZIO YA UWENZETU. AMANI HAILAZIMISHWI ILA INAKUJA BAADA YA MATENDO YA KUJALI UTU NA HAKI YA KILA RAIA KWA KUWAPATIA MAHITAJI MUHIMU NA KULINDA RASILIMALI ZA NCHI NA KURATIBU VEMA MATUMIZI YAKE KWA FAIDA YA VIZAZI VILIVYOPO NA VIJAVYO

    Like

    Reply

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s