Anaitwa Queen S…

Anaitwa Queen Suzy , ni mcheza shoo matata sana kutoka Fm Academia aka Wazee wa Ngwasuma . Hapa ni Makumbusho katika shoo ya Jumamosi ambapo licha ya kucheza shoo bab kubwa jukwaani , pia alipata fursa ya kushika maiki na kutoa sauti yenye mvuto.Karibuni kwenye onyesho letu la wiki hii ndani ya ukumbi huo .Kwa maelezo zaidiama picha  zama …..http:www.fmacademia.blogspot.com

One Comment

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s