King Kif nipo na Rev. Christopher Mtikila Kutoka Democratic Part (DP)

 

 Nimekutana na Mchungaji Christopher Mtikila katika Mtaa wa Samora jilani kabisa na ofisi za Idara ya Habari Maelezo na tukazungumza machache kuhusu siasa za hapa nyumbani Tanzania hususani Uchaguzi Mkuu wa Chama cha Mapinduzi (CCM) uliomalizika hivi karibuni mjini Dodoma.
Mchungaji amponda uchaguzi huo kwamba uligubikwa na rushwa kubwa tangu ngazi ya chini na amebainisha kuwa CCM ni chama cha wala rushwa

Hapa mchungaji anapiga stori na wananchi waliojitokeza kuzungumza naye muda mchache uliopita kwenye
mtaa huo.Pia unaweza kuzama …http://wwwmasterkif.blogspot.com

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s