NI KING KIFKUTOKA…http://wwwmasterkif.blogspot.com

 

Hapa ni Thai Village maeneo ya Masaki jijini Dar es Salaam ambapo king kif (Mwenye Tai) kutoka …http://wwwmasterkif.blogspot.com nikiwa na washikaji ambao pia ni washabiki wa Skylight Band.Bendi hiyo huwa inatoa burudani bab’kubwa ukumbini hapo kila siku ya Ijumaa kwa kiingilio cha shilingi elfu tano(5000)  .Kwa habari mbalimbali unaweza kuzama huko…http://wwwmasterkif.blogspot.com

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s