POLE ZAMARAD MKETEMA KWA KUFIWA NA MAMA MZAZI

 
Mimi binafsi King Kif , pamoja na  wadau wengine wa …http://www.,kingkif.blogspot.com kwa pamoja tunakupa pole Zamarad  Mketema kwa kufiwa na mama yako mzazi, sisi tulimpenda ila Mwenyezi Mungu kampenda zaidi.Amina

3 Comments

  1. POLE SANA MY DEAREST ZAMARADI MKETEMA, NINAGUSWA JINSI UNAVYOFEEL KWA SASA BECAUSE IMESHANITOKEA PIA LAKINI KAZI YA MUNGU HAINA MAKOSA. MUNGU AILAZE MAHALI PEMA ROHO YA MAREHEMU AMEN

    Like

    Reply

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s