Taarifa Kwa Umma,Kongamano La Uhuru Chuo Kikuu Cha Dar Es Salaam

 
 
UNIVERSITY OF DAR ES SALAAM
Academic Staff Assembly
 
                                TAARIFA KWA UMMA
 
Hii ni kuitaarifu jumuiya ya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam na umma kwa ujumla kuwa, katika kusheherekea uhuru wa Tanzania Bara, Jumuiya ya Wanataaluma wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDASA) kwa ushirikiano na IPP Media wameandaa Kongamano la Uhuru litakalofanyika siku ya Jumapili tarehe 9 Desemba 2012 katika Ukumbi wa Nkrumah kuanzia saa 8 alasiri hadi saa 12 jioni. Mada kuu ya Kongamano ni, “Uhuru wetu na Mustakabali wa Taifa kwa Miaka 50 Ijayo”. 
 
Kongamano hilo litajikita katika vipengele vifuatavyo:-
 
a)      Amani na Utulivu wa Taifa letu kwa Miaka 50 Ijayo;
b)      Elimu na Maendeleo ya Taifa kwa Miaka 50 Ijayo;
c)      Rasilimali zetu kwa Maendeleo ya Kiuchumi ya Taifa.
 
Kongamano hilo litarushwa moja kwa moja na ITV, Radio One na Capital Radio ili wananchi wote waweze kufuatilia kongamano hilo muhimu. Watakaongoza mjadala ni Prof. Gaudence Mpangala, Dkt Martha Qorro, Dkt Haji Semboja, Dkt. Kitila Mkumbo, Bw. Maggid Mjengwa na Mhandisi Joshwa Raya. Watakuwepo pia wazungumzaji waalikwa kama vile: Mzee Joseph Butiku, Dkt Aldin Mutembei, Mh. January Makamba (Mb), Julius Mtatiro, Usu Mallya na Esther Wassira.
Kongamano linategemewa kufungwa na Mh. Bernard Membe (Mb), Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa.
 
Wote mnakaribishwa..Limetolewa na Uongozi wa UDASA

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s