ZITTO: MOJA YA AZIMIO LANGU 2013 NI KUTOKUONGELEA KUHUSU URAISI

Baada ya kukerwa na maswali mengi kutoka kwa wananchi, haswa ikiwa ni baada ya wanachama waandamizi wa Chadema kunukuliwa wakizungumzia swala hilo, (anaefaa kuwa mgombea wa uraisi 2015 ni Dr Slaa) leo hii Mh Zitto ameamua kuweka wazi kuhusu swala hilo  kupitia ukurasa wake wa facebook Zitto Kabwe  Ngoja niweke wazi kabisa. Ninaulizwa sana kuhusu suala la Urais 2015 baada ya kauli za wanachama waandamizi wa…Read More

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s