NAPE ashiriki ujenzi wa madarasa kasulu

 
Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Nape Nnauye leo ameshiriki katika shughuli za ujenzi wa madarsa katika Shule ya Sekondari Nyasha Wilayani Kasulu.
 
Miongoni mwa Shughuli hizo alizoshiriki ni pamoja na kuunganisha kenchi, kubeba mawe na kupiga ripu chumba kimoja wapo cha madarasa na kumalizia na kupanda mti katika uwanja wa shule hiyo.
 
Nape Nnauye akisaidiana na mafundi katika ubebaji wa jiwe  la ujenzi wa madarsa katika Shule ya Sekondari Nyasha Wilayani Kasulu.

  
Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama cha CCM Nape Nnauye akichapa  kazi ya ujenzi wa madarasa kasulu
Picha zaidi tembelea FatherKidebu.blog 

One Comment

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s