TAZAMA WADAU WA SKYLIGHT BAND WANAVYOSAKATA NGOMA THAI VILLAGE…!

 

Ijumaa huwa pana changamka mno ndani ya kiwanja cha Thai Village ambapo bendi ya Skylight hufanya mambo kibingwa kwa kuima traki za mbele na za kwao wenyewe , hapa sasa , watu wamejimwaga kwenye sakafu na wamejiachia kinoma noma! Mlangoni kupenya ni shilingi elfu tano (5000)   .Pia unaweza kuzama…http://Wwwmasterkif.blogspot.com

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s