WAZIRI MKUU AONGOZA MAMIA KUAGA MWILI WA PROFESA WAMBALI

 

 

IMG_1429Waziri Mkuu,MizengoPinda  akisalimiana na baadhi ya wahadhili katika Chuo Kikuu cha Dar es salaam wakati aliposhiriki katika  kuaga mwili wa aliyekuwa mhadhili wa Shule Kuu ya Sheria ya Chuo Kikuu cha Dar es salaam na Wakili Maarufu, Profesa Michael Wambali Chuo Kikuu cha Dar es salaam Aprili 8,2013. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)

 

IMG_1431Waziri Mkuu Mizengo Pinda akitia saini kitabu cha maombolezo wakati aliposhiriki katika kuaga mwili wa aliyekuwa mhadhili wa Shule Kuu ya Sheria ya Chuo Kikuu cha Dar es salaam na Wakili Maarufu, Profesa Michael Wambali Chuo Kikuu cha Dar es salaam Aprili 8,2013. Aliyesimama kushoto kwake ni Mkamu Mkuu wa Chuo hicho, Profesa Lwekaza Mukandala. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu) IMG_1443Waziri Mkuu Mizengo Pinda akitoa heshima za mwisho wakati aliposhiriki katika kuaga mwili wa aliyekuwa mhadhili wa Shule Kuu ya Sheria ya Chuo Kikuu cha Dar es salaam na Wakili Maarufu, Profesa Michael Wambali Chuo Kikuu cha Dar es salaam Aprili 8,2013. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu) IMG_1447Waziri Mkuu Mizengo Pinda akisalimiana na waombolezaji wakati aliposhiriki katika kuaga mwili wa aliyekuwa mhadhili wa Shule Kuu ya Sheria ya Chuo Kikuu cha Dar es salaam na Wakili Maarufu, Profesa Michael Wambali Chuo Kikuu cha Dar es salaam Aprili 8,2013. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)

 

IMG_1450Waziri Mkuu Mizengo Pinda akisalimiana na waombolezaji wakati aliposhiriki katika kuaga mwili wa aliyekuwa mhadhili wa Shule Kuu ya Sheria ya Chuo Kikuu cha Dar es salaam na Wakili Maarufu, Profesa Michael Wambali Chuo Kikuu cha Dar es salaam Aprili 8,2013. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)

 

…………………………………………………………………………..

 

WAZIRI MKUU Mizengo Pinda ameongoza mamia ya waombolezaji kuuaga mwili wa aliyekuwa Mhadhiri wa Shule Kuu ya Sheria ya Chuo Kikuu Cha Dar es Salaam, na wakili maarufu Profesa Michael Wambali ambaye alifariki dunia Aprili 4, 2013 katika hospitali ya Taifa Muhimbili kutokana na majeraha aliyoyapata kwenye ajali ya gari.

 

 Shughuli ya kuuaga rasmi mwili wa marehemu Profesa Wambali ilifanyika leo asubuhi (Jumatatu, Aprili 8, 2013) kwenye ukumbi wa Nkrumah, Chuo Kikuu cha Dar es Salaam kabla ya kupelekwa kanisani kwa misa maalum.

 

 

 

Akizungumza na waombolezaji hao kabla ya kutoa heshima za mwisho, Waziri Mkuu alisema mchango wa Prefesa Wambali kwenye fani ya sheria ni mkubwa mno na hauelezeki. “Kama walimu wenzake wangeamua kuhesabu idadi ya wanafunzi ambao Profesa Wambali aliwafundisha, ni dhahiri kuwa idadi yao ingekuwa kubwa kuliko tunavyoweza kufikiria,” alisema.

 

 

 

“Juzi tu tarehe 29 Machi, ametimiza miaka 59 ya kuzaliwa na siku sita baadaye akaaga dunia, lakini katika kipindi cha miaka yake 59 ni miaka 32 ambayo aliitumia hapa chuoni. Hapa tulipo wapo Majaji, Mawakili wa Serikali na wa kujitegemea, mahakimu na wengine wako mikoani wameshindwa kufika hapa leo… lakini wote hawa wamefundishwa na Prof. Wambali katika kipindi cha miaka 32 aliyokaa hapa chuoni,” alisema.

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s