Kiemba ataka mil 30, mshahara mil 2 asaini Simba

 

Kiungo wa Simba, Amri Kiemba.

 

Na Khatimu Naheka
SAKATA la usajili wa kiungo wa Simba, Amri Kiemba, limechukua sura mpya. Sasa kiungo huyo ameweka wazi kuwa anataka alipwe ada ya usajili ya Sh milioni 30 na mshahara wa dola 1,500 (Sh milioni 2.4) ili amwage wino Msimbazi.
Simba bado ipo kwenye mazungumzo na kiungo huyo aliyeifungia mabao saba msimu uliopita, yakiwa ni mengi zaidi kuliko wachezaji wote wa Simba msimu huo. Awali, Kiemba alikataa ofa ya Sh milioni 20. Anadai kiwango chake hakilingani na mkwanja anaopewa.
Akizungumza na Championi Jumatatu, meneja wa kiungo huyo, Ulimwengu Hamim, alisema kama Simba wakichelewa kutoa kiasi hicho, wataangalia ofa zinazotoka katika klabu nyingine. Yanga bado inaripotiwa kumwania.
Alisema Kiemba angependa kubaki Simba, lakini kamwe si kwa dau la Sh milioni 20 asaini mkataba wa miaka miwili.
“Kila mtu anajua uwezo wa Kiemba, huu siyo wakati wa kuanza kupuuza viwango vya wachezaji wetu wa ndani na kuanza kuwatukuza wale wa nje, Kiemba yupo juu kwa sasa na huu ndiyo wakati wake wa kuona faida ya kazi yake.
“Hatutaki mshahara wake uwekwe katika kiwango cha fedha za hapa kwetu, tunataka Kiemba alipwe kama nyota wengine wa nje ambao wanalipwa kwa dola,” alisema Hamim.
Hamim alisema zipo klabu nyingi ambazo zinamwania Kiemba na Yanga wanasubiri kuona nyota huyo anashindwa kumalizana na Simba ili wao wachangamkie saini ya nyota huyo ambaye kwa sasa yupo na Taifa Stars ziarani nchini Ethiopia na Morocco.Chanzo:www.globalpublishers.info

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s