KATIBA NI NJIA KUU, WAPINGAJI NI MCHEPUKO

 

 

katibu wa chama cha mapinduzi (CCM) Wilaya ya Mufindi Miraji Mtaturu,akizungumza na wananchi wa Ndolezi wakati wa ziara yake Wilayani Mufindi

katibu Muenezi wa chama cha mapinduzi (CCM) Wilaya ya Mufindi Daud Yasini,akizungumza na wananchi wa kinyanambo Wilayani Mufindi

katibu wa chama cha mapinduzi (CCM) Wilaya ya Mufindi Miraji Mtaturu,akimkabidhi bendera Balozi wa shina namba 15, wakati wa ziara yake Wilayani Mufindi

katibu wa chama cha mapinduzi (CCM) Wilaya ya Mufindi Miraji Mtaturu, akiwasalimu wanachama wa CCM shina namba 15, wakati wa ziara yake Wilayani Mufindi

Na Mathias Canal, Kwanza Jamii-Mufindi

katibu wa chama cha mapinduzi (CCM) Wilaya ya Mufindi Miraji Mtaturu,akizungumza na wananchi wa kinyanambo wakati wa ziara yake Wilayani Mufindi

Bila Damu katika mwili wa binadamu ni vigumu sana kuitwa Binadamu kwani ni kiungo pacha katika maisha ya binadamu, Binadamu anapitia hatua kuu tatu awapo duniani ikiwa ni pamoja na hatua ya kwanza ya kuzaliwa, ya pili ni kuoa/kuolewa na mwisho ni kifo.

Katika hatua hizo zote kuna wakati atahitaji kupata elimu juu ya ujairiamali ama elimu yeyote inayoweza kumkomboa kutoka katika utumwa wa fikra finyu.

Nilimnukuu katibu wa chama cha mapinduzi (CCM) Wilaya ya Mufindi Miraji Mtaturu, alipokuwa akizungunza na wananchi wa Kijiji cha Ndolezi na Kinyanambo, Kata ya Kinyanambo kwenye moja ya mikutano yake inayoendelea kwa ajili ya kuimarisha chama, alipokuwa akizungumzia juu ya mchakato wa upatikanaji katiba mpya unaoendelea kwenye bunge maalumu la katiba Mjini Dodoma,alisema kwamba Katiba ni njia kuu, Wapingaji ni mchepuko kwani hawaoni kama wajumbe wameshatumia fedha nyingi za watanzania hivyo ni lazima katiba ipatikane.

Read more…

 

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s