Serikali Yatoa Bilioni 4 Kuongeza Kasi Upanuzi Kiwanja Cha Ndege Mwanza

Nguzo utakapojengwa mtambo wa kufua umeme katika kiwanja cha ndege cha Mwanza zikiendelea kujengwa na mkandarasi, BCEG ya China.

Ujenzi wa ghala la mizigo la kiwanja cha ndege cha Mwanza ukiwa katika hatua za awali. Aliyesimama ni Mhandisi Abdallah Dhahiri wa Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Tanzania (TAA) anayesimamia ujenzi huo.Chanzo:hakingowiblog

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s