Papa ashtumu Ulaya kwa kuwapuuza wahamiaji

Kiongozi wa Kanisa Katoliki Duniani, Papa Francis amesema kuwa tabia za watu wa Ulaya za kuwapuuza wahamiaji, ni za kutia wasiwasi.

Katika sala za kuadhimisha siku ya aliyouawa mwanzilishi wa Imani ya Kikristo, Papa alisema kuwa Bahari zimegeuka kuwa mahali pa mazishi ya maelfu ya watu wanaohatarisha maisha yao kila siku kufika Ulaya.

Akihutubia waumini katika Roma, alishutumu tabia za kutumia dini katika kutekeleza visa vya ugaidi.

Wahamiaji

Aliwashutumu pia mabwenyenye wanaotengeneza na kuuza silaha katika juhudi za kuchochea ghasia ili wanufaike.BBC

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s