HALMASHAURI NCHINI ZAAGIZWA KUTENGA FEDHA KWA AJILI YA UKARABATI WA MADAWATI NA MADARASA

PIX1

Waziri wa nchi Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe. George Simbachawene akizungumza wakati wa harambe ya kuchangia madawati kwa ajili ya shule za msingi wilayani Mpwapwa, harambee hiyo imefanyika juzi katika ukumbi wa Karimjee jijini Dar es Salaam jijini Dar es Salaam. Katika harambee hiyo zaidi ya fedha na ahadi zenye thamani ya shilingi milioni 128 zilipatika ambazo ni sawa na madawati 1805 yalipatikana katika harambe hiyo ya awali.Chanzo:mjengwablog

 

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s